หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 16

Angry เข้าหน้าเว็บไม่ได้ครับ

เข้าหน้าเว็บไม่ได้คับเเล้วจะสร้างเมืองได้ไง ถ้าผมไม่ได้เข้าวันนี้รางวัลออนต่อเนื่องหายเเน่นะครับ

หน้าเว็บเกมส์ เข้าใช้ได้หรือยังครับ
    เกิดอะไรขึ้นเหรอ ถึงเข้าไม่ได้
    ช่วยมาตอบหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

เข้าหน้าเว็บhttp://th.grepolis.com/ เเล้วมันโหลดเรื่อยๆไม่ยอมมา

ของผมมัน IE cannot display the webpage เลยครับ
    ลองใช้ Google Chrome ก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน
    ผมแนะนำ Google Chrome ใช้กับเกมส์นี้จะดีกว่า IE เยอะเลยครับ
    ไม่กินแรมมากเหมือน IE

No data received
    Unable to load the webpage because the server sent no data.
    Here are some suggestions:
    Reload this webpage later.
    Error 324 (net::ERR_EMPTY_RESPONSE): The server closed the connection without sending any data.

ผมถามไปตั้งเเต่เช้าเเล้วจะมีทีมงานมาช่วยเเก้ไขสักคนบ้างไหมครับบ ผมต้องการคำตอบเเล้ววิธีเเก้ไขนะครับว่าควรทำยังไงให้มันเล่นได้ รอนานเเล้วนะครับ

เรียน ผู้เล่นทุกท่าน ขณะนี้ทีมงานตรวจสอบพบปัญหาการเข้าเกม สำหรับผู้ที่ใช้ "เน็ตบ้าน ของ True" ครับ ซึ่งปัญหาดังกล่าวเป็นปัญหาของทาง ISP หรือ True นั้นเองครับ

อย่างไรทีมงานได้แจ้งปัญหาดังกล่าวไปยัง True เพื่อให้ทางนั้นรีบแก้ไขปัญหาดังกล่าวแล้วครับ ส่วนระยะเวลาดำเนินการนั้นทาง True ไม่ได้แจ้งมาครับ - -'

เข้าใจว่าเป็นที่ตัว DNS ของ true คับ ของผมก็เป็น
    ถ้าอยากเล่นลอง set proxy ของ browser ไปที่อื่นคับ

list free proxy ของ ประเทศไทย
    ของผมใช้ 113.53.252.131 port 3128 ก็เร็วดีคับ

วิธีการ set proxy firefox

วิธีการ set proxy ie

แต่ยังไงเข้าใจว่าถ้า DNS ตั้งค่าใหม่แล้วอีกวันสองวันคงใช้ได้ปกติคับ

ว่าละ ทำไมเข้าไม่ได้ ทรูนี่ทั้งปีเลย

เข้าไม่ได้เลยครับ ต้องเข้าผ่านมือถือตลอดเรลย > <

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด